HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)

Mã SP: 11626

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
6,050,000đ
Hotline: 0933993274
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4858C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-LX), Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: Up to 550 meters on multimode fiber.
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM

Learn more about the Hewlett-Packard J4858C

Model

Brand
HP
Model
J4858C

Details

Device Type
SFP (mini-GBIC)
Standards
IEEE 802.3z
Fiber Cable
62.5/125 µm or 50/125 µm (core/cladding) diameter, graded-index, low metal content, multimode fiber optic, complying with ITU-T G.651 and ISO/IEC 793-2 Type A1b or A1a, respectively
Ports
1x LC 1000Base-SX port(IEEE 802.3z Type 1000Base-SX)
Duplex: full only
Max Distance
220 m (62.5 µm core diameter, 160 MHz/km bandwidth) 
275 m (62.5 µm core diameter, 200 MHz/km bandwidth) 
500 m (50 µm core diameter, 400 MHz/km bandwidth) 
550 m (50 µm core diameter, 500 MHz/km bandwidth)
Transfer Rate
1 Gbps

Features

Feature
With one 1000Base-SX port; designed for short-distance (<550 m max.) multimode fiber connectivity

Dimensions & Weight

Dimensions
2.2" x 0.5" x 0.5"
Weight
0.04 lbs.

Package Contents

Package Contents
53884G

Plug Standards

Electrical Outlet Plug Type
Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)




itdolozi.com

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 11661

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 11660

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 11659

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 11658

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 11657

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 11656

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 11655

1,236,000đ
1,373,333₫
Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Cisco SF90D-08, 8-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-08)

Mã SP: 11654

612,000đ
816,000₫
Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Cisco SF90D-05, 5-Port 10/100 Desktop Switch (SF90D-05)

Mã SP: 11653

563,500đ
599,468₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 11652

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Tag: mua bán máy in cũ Tiểu Cần, mua bán máy in cũ Đồng Hỷ, mua bán máy in cũ Đông Triều, mua bán máy in cũ Đà Bắc, mua bán máy in cũ Lâm Bình, mua bán máy in cũ Đức Trọng, mua bán máy in cũ Hà Quảng, mua bán máy in cũ Yên Sơn, mua bán máy in cũ Tân Thành, mua bán máy in cũ Dương Minh Châu, mua bán máy in cũ Hồng Bàng, mua bán máy in cũ Hạ Long, mua bán máy in cũ Trùng Khánh, mua bán máy in cũ Cam Ranh, mua bán máy in cũ Minh Long, mua bán máy in cũ Lương Sơn, mua bán máy in cũ Tịnh Biên, mua bán máy in cũ Tân Hưng, mua bán máy in cũ Mang Thít, mua bán máy in cũ Mường Khương, mua bán máy in cũ Đà Lạt, mua bán máy in cũ Đồng Xuân, mua bán máy in cũ Quận Bình Tân, mua bán máy in cũ Quận Thanh Xuân, mua bán máy in cũ Huyện Từ Liêm, mua bán máy in cũ Mường Lay, mua bán máy in cũ Lâm Hà, mua bán máy in cũ Huyện Mỹ Đức, mua bán máy in cũ Cam Lâm, mua bán máy in cũ Mỏ Cày Bắc, mua bán máy in cũ Huyện Cần Giờ, mua bán máy in cũ Yên Mỹ, mua bán máy in cũ Châu Thành, mua bán máy in cũ Giồng Riềng, mua bán máy in cũ Kim Bảng, mua bán máy in cũ Bạc Liêu, mua bán máy in cũ Huyện Củ Chi, mua bán máy in cũ Văn Giang, mua bán máy in cũ Hữu Lũng, mua bán máy in cũ An Biên, mua bán máy in cũ Phú Tân, mua bán máy in cũ Thoại Sơn, mua bán máy in cũ Tây Ninh, mua bán máy in cũ Dĩ An, mua bán máy in cũ Đà Nẵng, mua bán máy in cũ Quế Phong, mua bán máy in cũ Ngân Sơn, mua bán máy in cũ Trà Vinh, mua bán máy in cũ Châu Thành, mua bán máy in cũ Xuân Lộc, thay mực máy in Hồ Chí Minh, thay mực máy in Hà Nội, thay mực máy in Đà Nẵng, thay mực máy in Bình Dương, thay mực máy in Đồng Nai, thay mực máy in Khánh Hòa, thay mực máy in Hải Phòng, thay mực máy in Long An, thay mực máy in Quảng Nam, thay mực máy in Bà Rịa Vũng Tàu, thay mực máy in Đắk Lắk, thay mực máy in Cần Thơ, thay mực máy in Bình Thuận, thay mực máy in Lâm Đồng, thay mực máy in Thừa Thiên Huế, thay mực máy in Kiên Giang, thay mực máy in Bắc Ninh, thay mực máy in Quảng Ninh, thay mực máy in Thanh Hóa, thay mực máy in Nghệ An, thay mực máy in Hải Dương, thay mực máy in Gia Lai, thay mực máy in Bình Phước, thay mực máy in Hưng Yên, thay mực máy in Bình Định, thay mực máy in Tiền Giang, thay mực máy in Thái Bình, thay mực máy in Bắc Giang, thay mực máy in Hòa Bình, thay mực máy in An Giang, thay mực máy in Vĩnh Phúc, thay mực máy in Tây Ninh, thay mực máy in Thái Nguyên, thay mực máy in Lào Cai, thay mực máy in Nam Định, thay mực máy in Quảng Ngãi, thay mực máy in Bến Tre, thay mực máy in Đắk Nông, thay mực máy in Cà Mau, thay mực máy in Vĩnh Long, thay mực máy in Ninh Bình, thay mực máy in Phú Thọ, thay mực máy in Ninh Thuận, thay mực máy in Phú Yên, thay mực máy in Hà Nam, thay mực máy in Hà Tĩnh, thay mực máy in Đồng Tháp, thay mực máy in Sóc Trăng, thay mực máy in Kon Tum, thay mực máy in Quảng Bình, thay mực máy in Quảng Trị, thay mực máy in Trà Vinh, thay mực máy in Hậu Giang, thay mực máy in Sơn La, thay mực máy in Bạc Liêu, thay mực máy in Yên Bái, thay mực máy in Tuyên Quang, thay mực máy in Điện Biên, thay mực máy in Lai Châu, thay mực máy in Lạng Sơn, thay mực máy in Hà Giang, thay mực máy in Bắc Kạn, thay mực máy in Cao Bằng,
thu mua máy tính cũ Bến Cát

thu mua máy tính cũ Bến Cát

Trung tâm Cửa hàng ĐMT chuyên đấu giá đấu thầu thu mua máy tính cũ chuyên nghiệp ở Bến Cát, công ty Đại Minh Trung Thu mua các dòng máy vi tính cũ như: hp, dell, asus, acer, macbook.., thu mua máy tính cũ tại văn phòng ở Bến Cát uy tín. Quý khách có nhu cầu cần thanh lý máy tính văn phòng tại Bến Cát, xin vui lòng liên hệ sẽ thu mua hư cũ và có tiền hoa hồng cho người gọi.
thu mua máy tính cũ Tân Uyên

thu mua máy tính cũ Tân Uyên

Cửa hàng Cửa hàng ĐMT chuyên nhận đáp ứng nhanh thu mua máy tính cũ Tận nơi ở Tân Uyên, công ty Đại Minh Trung thu nhiều dòng máy vi tính cũ như: hp, dell, asus, acer, macbook.., thu mua máy tính cũ chính sách giá cao ở Tân Uyên uy tín. Quý khách có nhu cầu cần thanh lý máy tính văn phòng tại Tân Uyên, xin vui lòng liên hệ sẽ thu mua uy tín và có chiết khấu tiền cho người gọi.
thu mua máy tính cũ Dĩ An

thu mua máy tính cũ Dĩ An

Đại lý shop chuyên chuyên về những ngành thu mua máy tính cũ hư cũ ở Dĩ An, công ty Đại Minh Trung Thu mua các dòng máy vi tính cũ như: hp, dell, asus, acer, macbook.., thu mua máy tính cũ báo giá trực tiếp ở Dĩ An uy tín. Quý khách có nhu cầu cần thanh lý máy tính văn phòng tại Dĩ An, xin vui lòng liên hệ sẽ thu mua không ép giá và có tiền hoa hồng cho người gọi.
thu mua máy tính cũ Thuận An

thu mua máy tính cũ Thuận An

Địa chỉ Cửa hàng ĐMT chuyên Cung cấp dịch vụ thu mua máy tính cũ uy tín ở Thuận An, công ty Đại Minh Trung Thu mua các dòng máy vi tính cũ như: hp, dell, asus, acer, macbook.., thu mua máy tính cũ chính sách giá cao ở Thuận An uy tín. Quý khách có nhu cầu cần thanh lý máy tính văn phòng tại Thuận An, xin vui lòng liên hệ sẽ thu mua hư cũ và có phần trăm giá trị cho người gọi.
Cấu Hình Tối Thiểu Chơi Liên Minh Huyền Thoại (LOL) Mượt Với Giá Sinh Viên

Cấu Hình Tối Thiểu Chơi Liên Minh Huyền Thoại (LOL) Mượt Với Giá Sinh Viên

Cấu Hình Chơi Liên Minh Huyền Thoại trên PC – Laptop Để chơi được LOL trên máy tính, bản phải đảm bảo cấu hình liên minh huyền thoại theo nhưng yếu tố sau: Cấu hình tối thiểu chơi LOL Phiên bản hệ điều hành: Windows 7, 8,10 hoặc Windows XP CPU: Bộ vi xử lí 2GHz RAM PC: 4GB Ổ cứng HDD: 10GHz ổ trống hoàn toàn DirectX: 9.0c hoặc cao hơn
Cấu hình chơi Liên Quân tối thiểu và mượt mà nhất

Cấu hình chơi Liên Quân tối thiểu và mượt mà nhất

Giới thiệu về tựa game Liên Quân Mobile Nhắc đến Liên Quân Mobile thì các anh em trong làng game không ai là không biết đến tựa game này. Liên Quân Mobile là tựa game có tên gọi Tiếng Anh là Arena of Valor, đây là một trò chơi sử dụng chiến thuật đấu trường.
Cấu Hình Chơi PUBG Trên PC, Laptop, Điện Thoại 2023

Cấu Hình Chơi PUBG Trên PC, Laptop, Điện Thoại 2023

Bạn có biết thể loại game bắn súng mà ở đó bạn có thể đấu với 100 người trong một bản đồ chiến đấu để giành chiến thắng không? Đây chính là PUBG (Playerunknown's Battleground). Game này có thể chơi được trên cả điện thoại và máy tính. Bài viết sau sẽ cung cấp cho bạn các thông tin cụ thể về game và cấu hình máy tính cần có để chơi mượt mà.
Các dòng laptop ACER

Các dòng laptop ACER

Bài viết cung cấp thông tin về các dòng laptop acer hot nhất hiện nay, ưu nhược điểm và giá tiền cụ thể của từng loại. Click xem ngay bạn nhé
Cài đặt Driver máy in Canon LBP 2900

Cài đặt Driver máy in Canon LBP 2900

Phần mềm máy in canon LBP 2900 - Mua bán máy in cũ giá rẻ có bảo hành.
Driver - Phần mềm máy in a3 CANON LBP 3500

Driver - Phần mềm máy in a3 CANON LBP 3500

Máy in khổ giấy A3.A4. Canon 3500.cũ máy bãi của nhật. Chuyên in bản vẽ bản thiết kế.in sớ in sách. Giấy dày .
Driver - Phần mềm máy in laser A3 Canon LBP3980

Driver - Phần mềm máy in laser A3 Canon LBP3980

Máy in A3 Canon hàng nội địa nhật bản giá rẻ , Đây là những dòng máy in đã qua sử dụng tại Nhật nhưng chất lượng còn rất mới , Các dòng máy in này chạy rất bền và ổn định , Giá lại rẻ
 Tìm kiếm
 Support
Tư vấn mực in
Tư vấn máy tính
Tư vấn máy in
Tư vấn máy in
Tư vấn máy in
Tư vấn mực in
 Static
  • Online:
    311
  • Today:
    1970
  • Past 24h:
    3448
  • All:
    44876772