HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

Mã SP: 7841

Category: Hub - Switch
Tình trạng: Còn hàng
10,466,500đ
Hotline: 0933.993.274
  • ModelHP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)
  • Loại Tranceiver
  • Số cổng1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only
  • Tốc độ truyền: 1 Gigabit
  • Hỗ trợ: up to 10 km (singlemode) or 550 m (multimode).
  • Bảo hành: Chính hãng 1 năm
  • Giao hàng: Miễn phí phạm vi TPHCM
Van chuyen don gianVận chuyển đơn giản
San pham chat luong Sản phẩm chất lượng cao
Ban hang toan quoc Bán hàng trên toàn quốc
Thanh toan khi nhan hang Thanh toán khi nhận hàng

Learn more about the Hewlett-Packard J4859C Model Brand HP Model J4859C Details Device Type SFP (mini-GBIC) Ports 1 LC 1000Base-LX port (IEEE 802.3z Type 1000Base-LX) Duplex: full only Max Distance 2-550 m (multimode 62.5 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth)  2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 400 MHz*km bandwidth)  2-550 m (multimode 50 µm core diameter, 500 MHz*km bandwidth)  2-10,000 m (single-mode fiber) Features Feature Application/Usage: DatNetworkingInterfaces/Ports: 1 x 1000Base-LXInterfaces/Ports Details: 1 x LC 1000Base-LXConnectivity Media: 50/125 µm Single-mode Optical Fiber,62.5/125 µm Multi-mode Optical FiberDatTransfer Rate: 1 Gbps Gigabit Ethernet Full-duplexDimensions: 0.5" (12.3 mm) Height x 0.5" (13.7 mm) Width x 2.2" (56.9 mm) DepthWeight (Approximate): 20 gCompatibility: HP EP ModuleHP EP Redundant Management ModuleHP ProCurve 9304MHP ProCurve 9308MHP ProCurve 9315MHP ProCurve 9400sl 40-Port Mini-GBIC ModuleHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8108flHP ProCurve EDGE Fabric Switch 8116flHP ProCurve Switch 1400-24GHP ProCurve Switch 1700-24HP ProCurve Switch 1800-24GHP ProCurve Switch 1800-8GHP ProCurve Switch 2510-24HP ProCurve Switch 2600-8-PWRHP ProCurve Switch 2626HP ProCurve Switch 2626-PWRHP ProCurve Switch 2650HP ProCurve Switch 2650-PWRHP ProCurve Switch 2810-24GHP ProCurve Switch 2810-48GHP ProCurve Switch 2824HP ProCurve Switch 2848HP ProCurve Switch 2900-24GHP ProCurve Switch 2900-48GHP ProCurve Switch 3400cl-24GHP ProCurve Switch 3400cl-48GHP ProCurve Switch 3500yl-24G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 3500yl-48G-PWR Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 4140glHP ProCurve Switch 4160glHP ProCurve Switch 4202vl-72HP ProCurve Switch 4204vlHP ProCurve Switch 4204vl-48GSHP ProCurve Switch 4208vlHP ProCurve Switch 4208vl-72GSHP ProCurve Switch 4208vl-96HP ProCurve Switch 5304xlHP ProCurve Switch 5304XL-32GHP ProCurve Switch 5308xlHP ProCurve Switch 5308XL-48GHP ProCurve Switch 5348xlHP ProCurve Switch 5372xlHP ProCurve Switch 5400zl 20p 10/100/1000 + 4p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5400zl 24p Mini-GBIC ModuleHP ProCurve Switch 5406zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5406zl-48G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 5412zl-96G Intelligent EdgeHP ProCurve Switch 6108HP ProCurve Switch 6200yl-24G-mGBICHP ProCurve Switch fl 10-Port Mini-GBIC Interface ModuleHP ProCurve Switch gl 10/100/1000 ModuleHP ProCu Dimensions & Weight Dimensions 2.24" x 0.54" x 0.486" Weight 0.04 lbs. Package Contents Package Contents 53928G Plug Standards Electrical Outlet Plug Type Plug Type “A” (USA, Canada, Mexico, Japan)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

HP ProCurve Gigabit-LX-LC Mini-GBIC (J4859C)

"Dịch Vụ Tận Nơi Nhanh Chóng, Hiệu Quả Cao. Đội Ngũ Kỹ Thuật Tay Nghề Cao. Gọi Ngay! Bán Sỉ Lẻ Các Loại Máy In Mực In Chính Hãng Giá Gốc. Đảm Bảo Uy Tín, Chất Lượng"

CÔNG TY MỰC IN ĐẠI MINH TRUNG Co.,Ltd
Trụ sở văn phòng: 75/38 Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, TP.HCM
Địa chỉ 1: 85/1 Rạch Bùng Binh Phường 9, Q.3, Tp.HCM
Địa chỉ 2: 206/12 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P21, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM (Nơi nhận sửa máy in và bơm mực máy in)
Địa chỉ 3: 281 Quốc Lộ 13, P HBP, Quận Thủ Đức, Tp HCM

Tel: (028) 667 55044 / (028) 3514 6525 / 0933.993.274
Email: info@bommucingiare.com -Website: www.mucinviet.net

Đánh giá
Đánh giá trung bình
0
0 nhận xét
5 star
11 Rất hài lòng
4 star
6 Hài lòng
3 star
2 Bình thường
2 star
0 Dưới trung bình
1 star
0 Thất vọng
Hotline tư vấn: 0933.993.274
Click Đặt Ngay
Max 2500
HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

HP 1920-24G Switch Gigabit (JG924A)

Mã SP: 7875

10,018,800đ
12,523,500₫
HP 1910-24 Switch (JG538A)

HP 1910-24 Switch (JG538A)

Mã SP: 7874

4,180,000đ
5,291,139₫
HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

HP 1810-24G v2 Gigabit (J9803A)

Mã SP: 7873

6,512,000đ
7,941,463₫
HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

HP 1810-24 v2 Switch (J9801A)

Mã SP: 7872

3,751,000đ
4,630,864₫
HP 1410-24 Switch (J9663A)

HP 1410-24 Switch (J9663A)

Mã SP: 7871

2,585,000đ
2,872,222₫
Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Cisco SF90-24, 24-Port 10 100 Switch rack-mount (SF90-24)

Mã SP: 7870

1,815,000đ
2,039,326₫
Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Cisco SF90D-16 16-Port 10 100 Desktop Switch (SF90D-16)

Mã SP: 7869

1,236,000đ
1,373,333₫
Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Linksys SE4008 Wrt 8-Port Gigabit Ethernet Switch (SE4008)

Mã SP: 7866

1,595,000đ
1,733,696₫

Tag:

Đổ mực máy in tận nơi tại Bình Phước

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Bắc Giang

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Hà Nam

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận Bình Thạnh

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Cần Thơ

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 10

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Bắc Kạn

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 12

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Huyện Củ Chi

,

Đổ mực máy in tận nơi tại An Giang

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Huyện Cần Giờ

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 2

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Gia Lai

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Đà Nẵng

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Vũng Tàu

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận Thủ Đức

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Đắk Lắk

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Hà Giang

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Bạc Liêu

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Sài Gòn

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 1

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận Phú Nhuận

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 9

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 4

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 7

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Bến Tre

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận Gò Vấp

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 3

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 8

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Đồng Tháp

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận Tân Phú

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 11

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận Bình Tân

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Biên Hòa

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Bắc Ninh

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Bình Thuận

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Đắk Nông

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Huyện Nhà Bè

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Đồng Nai

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 5

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Huyện Hóc Môn

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Cao Bằng

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Cà Mau

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận 6

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Quận Tân Bình

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Huyện Bình Chánh

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Bình Dương

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Hà Nội

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Bình Định

,

Đổ mực máy in tận nơi tại Điện Biên

,

Tag: Thay mực máy in An Nhơn, Thay mực máy in Tân Uyên, Thay mực máy in Bạch Long Vĩ, Thay mực máy in Quận Đống Đa, Thay mực máy in Vị Thủy, Thay mực máy in Sa Pa, Thay mực máy in Tân Hồng, Thay mực máy in Yêu Thủy, Thay mực máy in Vĩnh Bảo, Thay mực máy in Duy Xuyên, Thay mực máy in Bù Đốp, Thay mực máy in Đức Phổ, Thay mực máy in Điện Bàn, Thay mực máy in Tánh Linh, Thay mực máy in Bảo Yên, Thay mực máy in Ninh Hòa, Thay mực máy in Bảo Lâm, Thay mực máy in Vân Hồ, Thay mực máy in Tương Dương, Thay mực máy in Nam Đông, Thay mực máy in Đông Hà, Thay mực máy in Quảng Nam, Thay mực máy in Chợ Mới, Thay mực máy in Bến Cát, Thay mực máy in Mộc Hóa, Thay mực máy in Xuân Lộc, Thay mực máy in Long Khánh, Thay mực máy in Quận 8, Thay mực máy in Trảng Bảng, Thay mực máy in Bến Cầu, Thay mực máy in Sầm Sơn, Thay mực máy in Tiên Lữ, Thay mực máy in Nghi Lộc, Thay mực máy in Tiêu Du, Thay mực máy in Mai Sơn, Thay mực máy in Giang Thành, Thay mực máy in Mang Thít, Thay mực máy in Tiểu Cần, Thay mực máy in Hiệp Hòa, Thay mực máy in Vĩnh Châu, Thay mực máy in Phục Hòa, Thay mực máy in Bá Thước, Thay mực máy in Mường Khương, Thay mực máy in Trà Ôn, Thay mực máy in Văn Lãng, Thay mực máy in Hậu Lộc, Thay mực máy in Thuận Thành, Thay mực máy in Yên Dũng, Thay mực máy in Tuy Phong, Thay mực máy in Phú Bình,

Back to top